DualCapture vs Revo: aling dual camera app?

Ang Revo at DualCapture ay naglilista ng parehong $19.99 yearly price. Ang Revo ay nagdadagdag ng resizable split views at screen recorder add-on. Ang DualCapture ay nagdadagdag ng screen fill light at nagse-save ng front at back videos plus isang combined mula sa isang take. Ang Revo ay nangangailangan ng iOS 16, ang DualCapture iOS 18. Binasa Oktubre 24, 2026.

Kunin ang DualCapture sa App Store

Huling na-update

Magkatabi

DualCaptureRevo
PublisherBlock Browser IncApplorium Ltd
Mga nakalistang bayad na opsyonPremium Weekly $0.99, Monthly $2.99, Yearly $19.99, Lifetime $39.99Premium $19.99, Premium $39.99, plus add-ons sa $3.99
Rating sa App Store4.51 mula sa 55 ratings4.67 mula sa 2,188 ratings
Minimum iOSiOS 18.0 o mas bagoiOS 16.0 o mas bago
Huling na-update ang listingOktubre 18, 2026Marso 25, 2026
WatermarkSa mga libreng export; inaalis ito ng PremiumTingnan ang listing nito

Binasa mula sa bawat App Store listing noong 2026-10-24.

Kung saan mas malakas ang Revo

Gusto mo ng resizable split views, o isang screen recorder sa parehong app.

Ang listing nito ay naglalarawan ng split screen mode na may dalawang resizable views at tinatawag ang sarili nitong number one multi-camera app, na sariling claim nito.

Kung saan mas malakas ang DualCapture

Ang DualCapture ay may weekly plan sa $0.99 at screen fill light para sa mga madilim na silid.

Ang DualCapture ay nagse-save ng front video, back video at combined video mula sa isang take, na may split screen at picture in picture layouts.

Ano ang dapat suriin bago ka magbayad

  • Ang mga libreng export mula sa DualCapture ay may watermark. Mag-record ng isang clip muna.
  • Ang DualCapture ay may 55 ratings, kaya ang rating nito ay gumagalaw sa bawat bagong review.
  • Tingnan ang Revo listing para sa kasalukuyang presyo. Nagbabago ang mga presyo ng subscription.

Mga madalas itanong

Mas mahusay ba ang DualCapture kaysa sa Revo?

Depende ito sa kung ano ang kailangan mo. Gusto mo ng resizable split views, o isang screen recorder sa parehong app. Ang DualCapture ay may weekly plan sa $0.99 at screen fill light para sa mga madilim na silid.

Aling mas mura, Revo o DualCapture?

Ang Revo ay naglilista: Premium $19.99, Premium $39.99, plus add-ons sa $3.99. Ang DualCapture ay naglilista: Premium Weekly $0.99, Monthly $2.99, Yearly $19.99, Lifetime $39.99. Binasa 2026-10-24.

Pareho bang nagre-record ng front at back nang sabay ang Revo at DualCapture?

Oo. Parehong listing ay naglalarawan ng pag-record ng dalawang camera nang magkasama.

Aling may mas maraming App Store ratings?

Ang Revo ay may 4.67 mula sa 2,188 ratings. Ang DualCapture ay may 4.51 mula sa 55 ratings, binasa 2026-10-24.

Maaari ko bang subukan ang DualCapture nang libre?

Oo. Ang pag-record at pag-save ay libre, na may DualCapture watermark sa mga libreng export.

Mga Pinagmulan

Subukan ito sa iyong iPhone

Kunin ang DualCapture sa App Store