DualCapture vs DualShot Recorder: aling dual camera app?

Ang DualShot Recorder at DualCapture ay parehong naglilista ng 4K at 24, 30 o 60 fps. Ang DualShot ay naglilista ng $1.99 buwanan at $9.99 taunan. Ang DualCapture ay naglilista ng $2.99 buwanan, $19.99 taunan at $39.99 panghabambuhay. Ang DualShot ay mas mura i-subscribe. Binasa mula sa parehong listing noong Oktubre 24, 2026.

Kunin ang DualCapture sa App Store

Huling na-update

Magkatabi

DualCaptureDualShot Recorder
PublisherBlock Browser IncDDJR PRODUCTIONS LLC
Mga nakalistang bayad na opsyonPremium Weekly $0.99, Monthly $2.99, Yearly $19.99, Lifetime $39.99Advanced Annual $9.99, Advance Monthly $1.99 (walang lifetime option na nakalista)
Rating sa App Store4.51 mula sa 55 ratings4.73 mula sa 1,885 ratings
Minimum iOSiOS 18.0 o mas bagoiOS 17.6 o mas bago
Huling na-update ang listingOktubre 18, 2026Hunyo 5, 2026
WatermarkSa mga libreng export; inaalis ito ng PremiumTingnan ang listing nito

Binasa mula sa bawat App Store listing noong 2026-10-24.

Kung saan mas malakas ang DualShot Recorder

Gusto mo ng yearly plan malapit sa $10 at hindi mo kailangan ng lifetime purchase.

Ang listing nito ay nagpapangalan ng 4K at 1080p sa 24, 30 o 60 fps.

Kung saan mas malakas ang DualCapture

Ang DualCapture ay naglilista ng lifetime option at $0.99 weekly plan.

Ang DualCapture ay nagse-save ng front video, back video at combined video mula sa isang take, na may split screen at picture in picture layouts.

Ano ang dapat suriin bago ka magbayad

  • Ang mga libreng export mula sa DualCapture ay may watermark. Mag-record ng isang clip muna.
  • Ang DualCapture ay may 55 ratings, kaya ang rating nito ay gumagalaw sa bawat bagong review.
  • Tingnan ang DualShot Recorder listing para sa kasalukuyang presyo. Nagbabago ang mga presyo ng subscription.

Mga madalas itanong

Mas mahusay ba ang DualCapture kaysa sa DualShot Recorder?

Depende ito sa kung ano ang kailangan mo. Gusto mo ng yearly plan malapit sa $10 at hindi mo kailangan ng lifetime purchase. Ang DualCapture ay naglilista ng lifetime option at $0.99 weekly plan.

Aling mas mura, DualShot Recorder o DualCapture?

Ang DualShot Recorder ay naglilista: Advanced Annual $9.99, Advance Monthly $1.99 (walang lifetime option na nakalista). Ang DualCapture ay naglilista: Premium Weekly $0.99, Monthly $2.99, Yearly $19.99, Lifetime $39.99. Binasa 2026-10-24.

Pareho bang nagre-record ng front at back nang sabay ang DualShot Recorder at DualCapture?

Oo. Parehong listing ay naglalarawan ng pag-record ng dalawang camera nang magkasama.

Aling may mas maraming App Store ratings?

Ang DualShot Recorder ay may 4.73 mula sa 1,885 ratings. Ang DualCapture ay may 4.51 mula sa 55 ratings, binasa 2026-10-24.

Maaari ko bang subukan ang DualCapture nang libre?

Oo. Ang pag-record at pag-save ay libre, na may DualCapture watermark sa mga libreng export.

Mga Pinagmulan

Subukan ito sa iyong iPhone

Kunin ang DualCapture sa App Store