DualCapture vs Double Camera: aling dual camera app?

Ang Double Camera ay naglilista ng higit sa 10 layouts at sumusuporta sa iPhone XS at mas bago. Ang DualCapture ay naglilista ng split screen at picture in picture na may isang Premium plan. Ang Double Camera ay naglilista ng ilang price points para sa parehong Pro products. Ang mga figure ay binasa mula sa parehong App Store listings noong Oktubre 24, 2026.

Kunin ang DualCapture sa App Store

Huling na-update

Magkatabi

DualCaptureDouble Camera
PublisherBlock Browser IncDayworks, LLC
Mga nakalistang bayad na opsyonPremium Weekly $0.99, Monthly $2.99, Yearly $19.99, Lifetime $39.99Memberships $2.99 hanggang $19.99 at lifetime purchases $7.99 hanggang $19.99, ilang price points na nakalista
Rating sa App Store4.51 mula sa 55 ratings4.6 mula sa 1,656 ratings
Minimum iOSiOS 18.0 o mas bagoiOS 13.0 o mas bago
Huling na-update ang listingOktubre 18, 2026Marso 3, 2026
WatermarkSa mga libreng export; inaalis ito ng PremiumTingnan ang listing nito

Binasa mula sa bawat App Store listing noong 2026-10-24.

Kung saan mas malakas ang Double Camera

Gusto mo ng higit sa 10 layouts o tumatakbo ka sa mas lumang iOS version.

Ang listing nito ay nagsasabing ang simultaneous recording ay gumagana sa iPhone XS pataas, na may higit sa 10 layouts para i-compose ang front at back videos.

Kung saan mas malakas ang DualCapture

Ang DualCapture ay pinapanatiling maikli ang listahan: split screen, picture in picture, at isang Premium plan.

Ang DualCapture ay nagse-save ng front video, back video at combined video mula sa isang take, na may split screen at picture in picture layouts.

Ano ang dapat suriin bago ka magbayad

  • Ang mga libreng export mula sa DualCapture ay may watermark. Mag-record ng isang clip muna.
  • Ang DualCapture ay may 55 ratings, kaya ang rating nito ay gumagalaw sa bawat bagong review.
  • Tingnan ang Double Camera listing para sa kasalukuyang presyo. Nagbabago ang mga presyo ng subscription.

Mga madalas itanong

Mas mahusay ba ang DualCapture kaysa sa Double Camera?

Depende ito sa kung ano ang kailangan mo. Gusto mo ng higit sa 10 layouts o tumatakbo ka sa mas lumang iOS version. Ang DualCapture ay pinapanatiling maikli ang listahan: split screen, picture in picture, at isang Premium plan.

Aling mas mura, Double Camera o DualCapture?

Ang Double Camera ay naglilista: Memberships $2.99 hanggang $19.99 at lifetime purchases $7.99 hanggang $19.99, ilang price points na nakalista. Ang DualCapture ay naglilista: Premium Weekly $0.99, Monthly $2.99, Yearly $19.99, Lifetime $39.99. Binasa 2026-10-24.

Pareho bang nagre-record ng front at back nang sabay ang Double Camera at DualCapture?

Oo. Parehong listing ay naglalarawan ng pag-record ng dalawang camera nang magkasama.

Aling may mas maraming App Store ratings?

Ang Double Camera ay may 4.6 mula sa 1,656 ratings. Ang DualCapture ay may 4.51 mula sa 55 ratings, binasa 2026-10-24.

Maaari ko bang subukan ang DualCapture nang libre?

Oo. Ang pag-record at pag-save ay libre, na may DualCapture watermark sa mga libreng export.

Mga Pinagmulan

Subukan ito sa iyong iPhone

Kunin ang DualCapture sa App Store