DualCapture vs 2Cam: aling dual camera app?

Ang 2Cam at DualCapture ay parehong nagpapahintulot sa iyo na i-record ang front at back cameras nang magkasama hanggang 4K. Ang recurring prices ay pinaka-nagkakaiba: ang 2Cam ay naglilista ng $9.99 buwanan at $39.99 taunan, ang DualCapture ay naglilista ng $2.99 buwanan at $19.99 taunan. Ang mga presyo ay binasa mula sa parehong listing noong Oktubre 24, 2026.

Kunin ang DualCapture sa App Store

Huling na-update

Magkatabi

DualCapture2Cam
PublisherBlock Browser IncVISION FZ LLE
Mga nakalistang bayad na opsyonPremium Weekly $0.99, Monthly $2.99, Yearly $19.99, Lifetime $39.99Weekly $5.99 o $7.99, Monthly $9.99, Yearly $39.99, Remove watermark $5.99
Rating sa App Store4.51 mula sa 55 ratings4.62 mula sa 920 ratings
Minimum iOSiOS 18.0 o mas bagoiOS 15.2 o mas bago
Huling na-update ang listingOktubre 18, 2026Oktubre 23, 2026
WatermarkSa mga libreng export; inaalis ito ng PremiumTingnan ang listing nito

Binasa mula sa bawat App Store listing noong 2026-10-24.

Kung saan mas malakas ang 2Cam

Gusto mo ng one-off na $5.99 watermark removal sa halip na subscription.

Ang listing nito ay nagsasabing maaari mong i-record ang front at back cameras nang sabay sa 720p, 1080p o 4K, sa 24, 30 o 60 fps.

Kung saan mas malakas ang DualCapture

Ang DualCapture ay naglilista ng mas mababang recurring prices: $0.99 lingguhan, $2.99 buwanan, $19.99 taunan.

Ang DualCapture ay nagse-save ng front video, back video at combined video mula sa isang take, na may split screen at picture in picture layouts.

Ano ang dapat suriin bago ka magbayad

  • Ang mga libreng export mula sa DualCapture ay may watermark. Mag-record ng isang clip muna.
  • Ang DualCapture ay may 55 ratings, kaya ang rating nito ay gumagalaw sa bawat bagong review.
  • Tingnan ang 2Cam listing para sa kasalukuyang presyo. Nagbabago ang mga presyo ng subscription.

Mga madalas itanong

Mas mahusay ba ang DualCapture kaysa sa 2Cam?

Depende ito sa kung ano ang kailangan mo. Gusto mo ng one-off na $5.99 watermark removal sa halip na subscription. Ang DualCapture ay naglilista ng mas mababang recurring prices: $0.99 lingguhan, $2.99 buwanan, $19.99 taunan.

Aling mas mura, 2Cam o DualCapture?

Ang 2Cam ay naglilista: Weekly $5.99 o $7.99, Monthly $9.99, Yearly $39.99, Remove watermark $5.99. Ang DualCapture ay naglilista: Premium Weekly $0.99, Monthly $2.99, Yearly $19.99, Lifetime $39.99. Binasa 2026-10-24.

Pareho bang nagre-record ng front at back nang sabay ang 2Cam at DualCapture?

Oo. Parehong listing ay naglalarawan ng pag-record ng dalawang camera nang magkasama.

Aling may mas maraming App Store ratings?

Ang 2Cam ay may 4.62 mula sa 920 ratings. Ang DualCapture ay may 4.51 mula sa 55 ratings, binasa 2026-10-24.

Maaari ko bang subukan ang DualCapture nang libre?

Oo. Ang pag-record at pag-save ay libre, na may DualCapture watermark sa mga libreng export.

Mga Pinagmulan

Subukan ito sa iyong iPhone

Kunin ang DualCapture sa App Store