Magkano ang 2Cam?

Ang 2Cam listing ay nagpapakita ng weekly plans sa $5.99 at $7.99, isang $9.99 monthly plan, isang $39.99 annual plan at isang $5.99 purchase para alisin ang watermark. Ang mga presyo sa ibaba ay binasa mula sa App Store listing noong Oktubre 24, 2026.

Kunin ang DualCapture sa App Store

Huling na-update

Listahan ng presyo ng 2Cam

Item sa listingPresyo
Week Subscription / Weekly Access$5.99 at $7.99
Buwanang subscription$9.99
Taunang subscription$39.99
Alisin ang watermark sa video$5.99

Pinagmulan: ang in-app purchase list sa 2Cam App Store page, binasa 2026-10-24. Ang app ay inilathala ng VISION FZ LLE.

DualCapture price list, para sa paghahambing

Item sa listingPresyo
Premium Weekly$0.99
Premium Monthly$2.99
Premium Yearly$19.99
Lifetime Premium$39.99

Pinagmulan: ang in-app purchase list sa DualCapture App Store page, binasa 2026-10-24. Ang mga libreng export ay may DualCapture watermark.

Pagbabasa ng mga presyong ito

Ang mga listing price ay nagpapakita kung magkano ang bawat purchase. Hindi nila sinasabi kung aling plano ang unang inaalok sa bagong user, o kung may trial. Buksan ang paywall ng app para doon. Para sa buong 2Cam comparison tingnan ang 2Cam alternative.

Mga madalas itanong

Libre ba ang 2Cam?

Libre ang 2Cam na i-download. Ang listing ay may in-app purchases: Weekly $5.99 o $7.99, Monthly $9.99, Yearly $39.99, Remove watermark $5.99.

May lifetime option ba ang 2Cam?

Wala lumalabas sa listing noong 2026-10-24.

Magkano ang DualCapture?

Libreng i-download. Ang Premium ay $0.99 lingguhan, $2.99 buwanan, $19.99 taunan o $39.99 panghabambuhay.

Saan binasa ang mga presyong ito?

Mula sa App Store listings noong 2026-10-24. Ipinapakita ng Apple ang mga lokal na presyo sa iyong sariling storefront.

Mga Pinagmulan

Subukan ito sa iyong iPhone

Kunin ang DualCapture sa App Store