2Cam inagharimu kiasi gani?

Orodha ya 2Cam inaonyesha mipango ya wiki kwa $5.99 na $7.99, mpango wa mwezi wa $9.99, mpango wa mwaka wa $39.99 na ununuzi wa $5.99 wa kuondoa alama ya maji. Bei zilizo hapa chini zilisomwa kutoka kwa orodha ya App Store tarehe Oktoba 24, 2026.

Pata DualCapture kwenye App Store

Ilisasishwa mara ya mwisho

Orodha ya bei za 2Cam

Kipengee kwenye orodhaBei
Usajili wa Wiki / Ufikiaji wa Wiki$5.99 na $7.99
Usajili wa Mwezi$9.99
Usajili wa Mwaka$39.99
Ondoa alama ya maji kutoka kwa video$5.99

Chanzo: orodha ya ununuzi ndani ya programu kwenye ukurasa wa App Store wa 2Cam, iliyosomwa 2026-10-24. Programu imechapishwa na VISION FZ LLE.

Orodha ya bei za DualCapture, kwa kulinganisha

Kipengee kwenye orodhaBei
Premium Wiki$0.99
Premium Mwezi$2.99
Premium Mwaka$19.99
Premium Maisha$39.99

Chanzo: orodha ya ununuzi ndani ya programu kwenye ukurasa wa App Store wa DualCapture, iliyosomwa 2026-10-24. Usafirishaji wa bure hubeba alama ya maji ya DualCapture.

Kusoma bei hizi

Bei za orodha zinaonyesha kila ununuzi unagharimu kiasi gani. Hazikuambii ni mpango gani mtumiaji mpya anapewa kwanza, au ikiwa jaribio linatumika. Fungua ukuta wa malipo wa programu kwa hilo. Kwa ulinganisho kamili wa 2Cam tazama njia mbadala ya 2Cam.

Maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Je, 2Cam ni bure?

2Cam ni bure kupakua. Orodha ina ununuzi ndani ya programu: Wiki $5.99 au $7.99, Mwezi $9.99, Mwaka $39.99, Ondoa alama ya maji $5.99.

Je, 2Cam ina chaguo la maisha?

Hakuna inayoonekana kwenye orodha kufikia 2026-10-24.

DualCapture inagharimu kiasi gani?

Bure kupakua. Premium ni $0.99 kwa wiki, $2.99 kwa mwezi, $19.99 kwa mwaka au $39.99 kwa maisha.

Bei hizi zilisomwa wapi?

Kutoka kwa orodha za App Store tarehe 2026-10-24. Apple inaonyesha bei za ndani katika duka lako mwenyewe.

Vyanzo

Ijaribu kwenye iPhone yako

Pata DualCapture kwenye App Store