Magkano ang MixCam?

Libre ang MixCam na i-download. Ang App Store listing nito ay nagpapakita ng $1.99 weekly plan, isang $9.99 business monthly plan, isang $49.99 Pro Camera purchase at isang $2.99 Remove Watermark purchase. Ang mga presyo sa ibaba ay binasa mula sa listing noong Oktubre 24, 2026.

Kunin ang DualCapture sa App Store

Huling na-update

Listahan ng presyo ng MixCam

Item sa listingPresyo
Weekly$1.99
Pro Camera$49.99
Business Monthly$9.99
Remove Watermark$2.99

Pinagmulan: ang in-app purchase list sa MixCam App Store page, binasa 2026-10-24. Ang app ay inilathala ng Mixcord Inc..

DualCapture price list, para sa paghahambing

Item sa listingPresyo
Premium Weekly$0.99
Premium Monthly$2.99
Premium Yearly$19.99
Lifetime Premium$39.99

Pinagmulan: ang in-app purchase list sa DualCapture App Store page, binasa 2026-10-24. Ang mga libreng export ay may DualCapture watermark.

Pagbabasa ng mga presyong ito

Ang mga listing price ay nagpapakita kung magkano ang bawat purchase. Hindi nila sinasabi kung aling plano ang unang inaalok sa bagong user, o kung may trial. Buksan ang paywall ng app para doon. Para sa buong MixCam comparison tingnan ang MixCam alternative.

Mga madalas itanong

Libre ba ang MixCam?

Libre ang MixCam na i-download. Ang listing ay may in-app purchases: Weekly $1.99, Pro Camera $49.99, Business Monthly $9.99, Remove Watermark $2.99.

May lifetime option ba ang MixCam?

Ang listing nito ay nagpapakita ng one-time purchase. Tingnan ang table sa itaas.

Magkano ang DualCapture?

Libreng i-download. Ang Premium ay $0.99 lingguhan, $2.99 buwanan, $19.99 taunan o $39.99 panghabambuhay.

Saan binasa ang mga presyong ito?

Mula sa App Store listings noong 2026-10-24. Ipinapakita ng Apple ang mga lokal na presyo sa iyong sariling storefront.

Mga Pinagmulan

Subukan ito sa iyong iPhone

Kunin ang DualCapture sa App Store