MixCam ni bure kupakua. Orodha yake ya App Store inaonyesha: Kwa wiki $1.99, Pro Camera $49.99, Business Monthly $9.99, Remove Watermark $2.99. Ilisomwa mnamo 2026-10-24; bei hubadilika, kwa hivyo angalia orodha.

Orodha ya bei ya MixCam

Pata DualCapture kwenye App Store

Ilisasishwa mara ya mwisho

Kwa wiki

Kipengee kwenye orodhaBei
Pro Camera$1.99
Business Monthly$49.99
Remove Watermark$9.99
Kufuta Watermark$2.99

Bei za orodha zinaonyesha gharama ya kila ununuzi. Hazikuambii ni mpango gani mtumiaji mpya anapewa kwanza, au ikiwa jaribio linatumika. Fungua ukuta wa malipo wa programu kwa hilo. Kwa ulinganisho kamili wa MixCam tazama mbadala wa MixCam.

Orodha ya bei za DualCapture, kwa kulinganisha

Kipengee kwenye orodhaBei
Premium Wiki$0.99
Premium Mwezi$2.99
Premium Mwaka$19.99
Premium Maisha$39.99

Chanzo: orodha ya ununuzi ndani ya programu kwenye ukurasa wa App Store wa DualCapture, iliyosomwa 2026-10-24. Usafirishaji wa bure hubeba alama ya maji ya DualCapture.

Kusoma bei hizi

Bei za listing zinaweka nini kila kukwambia inachukua. Si kukwambia nini mpango mpya unayoweka kwanza, au kama jaribio inatumika. Futa paywall ya programu kwa hiyo. Kwa mfano kamili wa MixCam tazama Mbadala wa MixCam.

Maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Je, MixCam ni bure?

Je, MixCam ina chaguo la maisha?

Programu ya Kamera ya PiP kwa iPhone | DualCapture

Orodha yake inaonyesha ununuzi wa mara moja. Tazama jedwali hapo juu.

DualCapture inagharimu kiasi gani?

Bure kupakua. Premium ni $0.99 kwa wiki, $2.99 kwa mwezi, $19.99 kwa mwaka au $39.99 kwa maisha.

Bei hizi zilisomwa wapi?

Kutoka kwa orodha za App Store tarehe 2026-10-24. Apple inaonyesha bei za ndani katika duka lako mwenyewe.

Vyanzo

Ijaribu kwenye iPhone yako

Pata DualCapture kwenye App Store