Magkano ang DoubleTake?

Libre ang DoubleTake na i-download. Ang App Store listing nito ay nagpapakita ng weekly plans sa $0.99 at $1.49, isang $19.99 yearly plan at creator bundles na umaabot sa $99.99 isang taon. Walang lifetime purchase na lumalabas sa listahan. Ang mga presyo sa ibaba ay binasa noong Oktubre 24, 2026.

Kunin ang DualCapture sa App Store

Huling na-update

Listahan ng presyo ng DoubleTake

Item sa listingPresyo
Weekly Subscription$1.49
DoubleTake Weekly With FT$0.99 at $1.49
Weekly Bundle Subscription$4.99
Weekly Creator Bundle$9.99
Yearly Subscription / With FT$19.99
Yearly Creator Bundle with FT$99.99

Pinagmulan: ang in-app purchase list sa DoubleTake App Store page, binasa 2026-10-24. Ang app ay inilathala ng Bending Spoons Apps ApS.

DualCapture price list, para sa paghahambing

Item sa listingPresyo
Premium Weekly$0.99
Premium Monthly$2.99
Premium Yearly$19.99
Lifetime Premium$39.99

Pinagmulan: ang in-app purchase list sa DualCapture App Store page, binasa 2026-10-24. Ang mga libreng export ay may DualCapture watermark.

Pagbabasa ng mga presyong ito

Ang mga listing price ay nagpapakita kung magkano ang bawat purchase. Hindi nila sinasabi kung aling plano ang unang inaalok sa bagong user, o kung may trial. Buksan ang paywall ng app para doon. Para sa buong DoubleTake comparison tingnan ang DoubleTake alternative.

Mga madalas itanong

Libre ba ang DoubleTake?

Libre ang DoubleTake na i-download. Ang listing ay may in-app purchases: Weekly $0.99 o $1.49, Yearly $19.99, creator bundles hanggang $99.99 (walang lifetime option na nakalista).

May lifetime option ba ang DoubleTake?

Ang listing nito ay nagpapakita ng one-time purchase. Tingnan ang table sa itaas.

Magkano ang DualCapture?

Libreng i-download. Ang Premium ay $0.99 lingguhan, $2.99 buwanan, $19.99 taunan o $39.99 panghabambuhay.

Saan binasa ang mga presyong ito?

Mula sa App Store listings noong 2026-10-24. Ipinapakita ng Apple ang mga lokal na presyo sa iyong sariling storefront.

Mga Pinagmulan

Subukan ito sa iyong iPhone

Kunin ang DualCapture sa App Store